Họ và tên:Nguyễn Tiến
Địa chỉ:
Ngày hỏi:12/13/2021 3:21:42 PM
Tiêu đề:mua đất đấu giá
Lĩnh vực:Đất đai -nhà ở
Nội dung câu hỏi: vào năm 2000 tôi có thông qua trung gian mua được 1 lô đất của chính phủ ở bình tân trong quá trình đấu giá đã đưa tiền đặt cọc cho bên tổ chức do sau đó gặp vài trục trặc chưa thanh toán hết tiền nên bi phong tỏa lô đất , thời gian sau có lên thanh toán tiền còn thiếu cho bên tổ chức đấu giá Và đến nay vẫn không được cấp sổ đổ do bên chính quyền chưa thụ lý hồ sơ . Cho tôi hỏi bây giờ phải làm sao để được cấp lai sổ đỏ xây nhà ?? xin cám ơn
Câu trả lời: Vì câu hỏi của Bạn chưa đầy đủ thông tin, vì vậy chúng tôi đề nghị bạn liên lạc với Tổ chức đấu giá để được hướng dẫn
Quay lại
Video
na
na
na
na
na
na
na
na
na
na
na
na
na
na
na
na
na
na
na
na
Liên kết website
THƯ VIỆN ẢNH
http://dochoi.haiduong.net.vn http://haiduong.net.vn

Mua sắm đồ chơi online, Chuyên đồ chơi điều khiển từ xa, chuyên xếp hình Lego, chuyên siêu xe, bán buôn bán lẻ đồ chơi, hải dương, đồ chơi rẻ nhất, đồ chơi độc đáo, đồ chơi hải dương uy tín